(¸.•'´(¸.•'´¤Thế hệ 9X ¤`'•.¸)`'•.¸)
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

(¸.•'´(¸.•'´¤Thế hệ 9X ¤`'•.¸)`'•.¸)

Thế hệ 9X vẫn còn đang cắp sách đến trường. Một 9X đẹp phải chăng là một người học sinh ... Dù gì đi chăng nữa thì thế hệ 9x cũng là một lứa tuổi thật đẹp. ...

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics

Làm gì khác

Go down 
Tác giảThông điệp
2 cù nèo
Thành viên
Thành viên

Nam

Làm gì khác Empty
Bài gửiTiêu đề: Làm gì khác   Làm gì khác Empty6/7/2008, 6:41 am

Một ông chồng rất lo lắng về vợ của mình vì 1 tháng nay 2 người không hề làm chuyện đó. Ông chồng đưa bà vợ đến bác sĩ để hỏi về vấn đề này, bác sĩ gặp riêng bà vợ và hỏi: Tại sao 1 tháng rồi cô không làm chuyện đó với chồng?
Bà vợ: -Thưa bác sĩ, vì suốt 1 tháng qua em đi taxi đến nơi làm việc, sau đó tài xế taxi hỏi: Cô sẽ trả tiền tôi hay làm gì khác? Em muốn tiết kiệm tiền nên chọn phần “làm gì khác”.
Đến cơ quan, giám đốc lại hỏi em: Cô sẽ đánh máy văn bản này hay làm gì khác? Vì quá mệt nên em lại chọn phần “làm gì khác”.
Khi xong việc, em lại đi taxi về nhà, và 1 lần nữa em lại chọn phần “làm gì khác” để tiết kiệm tiền. Vì vậy, khi về đến nhà, em quá mệt mỏi và không muốn làm chuyện đó với chồng nữa.
Ông bác sĩ mỉm cười và hỏi: - Vậy chúng ta sẽ nói chuyện này với chồng cô hay sẽ làm gì khác?

Làm gì khác
Trang 1 trong tổng số 1 trang